Lịch bốc thăm c1, kết quả bốc thăm c1 2021/22 vòng bảng
Bạn đang xem: Lịch bốc thăm c1, kết quả bốc thăm c1 2021/22 vòng bảng
Link xem trực tiếp bốc thăm phân chia bảng hớt tóc C1 ở chỗ nào ?
Truyền hình FPT là đơn vị sở hữu phiên bản quyền hớt tóc C1 mùa giải 2021/2022 năm nay.Nên lễ bốc thăm phân chia bảng Champions League sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh sóng FPT. Hình như quý độc giả tham khảo những đường links sau đâyBốn team hạt tương đương Champions League gồm
Nhóm 1: Chelsea (Anh), Villarreal, Atletico Madrid (Tây Ban Nha), Man thành phố (Anh), Bayern Munich (Đức), Inter Milan (Italia), Lille (Pháp) với Sporting Lisbon (Bồ Đào Nha).Nhóm 2: Real Madrid, Barca, Sevilla, Juventus, PSG, Liverpool, MU, Dortmund.Nhóm 3: Ajax, RB Leipzig, Atalanta, Porto, Zenit St Petersburg, Benfica, RB Salzburg, Shakhtar Donetsk.Nhóm 4 : AC Milan, Wolfsburg, Young Boys, Malmo, Dynamo Kiev, Besiktas, Club Brugge, Sheriff Tiraspol.Xem thêm: Vẽ Chân Mày Trên Giấy Đơn Giản Nhất Cho Người Mới Học, Vẽ Lông Mày Trên Giấy
Link xem trực tiếp lễ bốc thăm phân tách bảng hớt tóc C1 ở đâu ? |
Truyền hình FPT là đơn vị sở hữu trọn vẹn phiên bản quyền các trận đấu thuộc các giải Champions League, Europa League, Europa Conference League, Super Cup, Uefa Youth Leaguevà những giải đấu lôi cuốn khác. Đăng ký thương mại & dịch vụ Truyền hình FPT, vui mừng truy cập trang web https://truyenhinh.fpt.vn/ hoặc tương tác tổng đài 1900 6600. |
http://thethaovietnam.vn/truc-tiep-bong-da/link-xem-boc-tham-cup-c1-2021-2022-vong-bang-648-nhQgRQ63aE.html
5h trước AC Milan Porto
Link coi trực tiếp bóng đá Porto vs AC Milan hôm nay 20/10 ko giật, lag. Cập nhật trực tuyến tác dụng FC Porto vs AC Milan chiếu kênh sóng nào?
Link xem trực tiếp PSG vs Leipzig 02h00 ngày 20/10 (Cúp C1 châu Âu 2021/22)
Link xem trực tiếp PSG vs Leipzig 02h00 ngày 20/10 (Cúp C1 châu Âu 2021/22)
5h trước PSG Leipzig
Link xem trực tiếp đá bóng PSG vs Leipzig 02h00 ngày 20/10 không giật lag. Coi trực tuyến kết quả Paris Saint-Germain vs RB Leipzig unique cao.
Link coi Ajax vs Dortmund bây giờ 20/10 quắp C1 châu Âu 2021/22 (Full HD)
Link coi Ajax vs Dortmund từ bây giờ 20/10 cúp C1 châu Âu 2021/22 (Full HD)
5h trước Borussia Dortmund
Link coi Ajax vs Dortmund bây giờ 20/10 cúp C1 châu Âu 2021/2022 Full HD. Trực tuyến tác dụng Ajax Amsterdam vs Borussia Dortmund chiếu kênh nào?
Link xem trực tiếp Atletico vs Liverpool húi C1 châu Âu 2021/22 xem sinh hoạt đâu?
Link xem trực tiếp Atletico vs Liverpool quắp C1 châu Âu 2021/22 xem sinh hoạt đâu?
5h trước Liverpool Atletico Madrid
Link xem trực tiếp đá bóng Atletico vs Liverpool 02h00 ngày 20/10 sinh hoạt đâu? cập nhật trực tuyến tác dụng Atletico Madrid vs Liverpool chiếu kênh nào?
Link xem thẳng Shakhtar vs Real Madrid cụp C1 châu Âu 2021/22 làm việc đâu?
Link xem thẳng Shakhtar vs Real Madrid cụp C1 châu Âu 2021/22 làm việc đâu?
5h trước Real Madrid
Link xem trực tiếp soccer Shakhtar vs Real Madrid cụp C1 châu Âu 2021/2022 nghỉ ngơi đâu? Trực tuyến tác dụng Shakhtar Donetsk vs Real Madrid chiếu kênh nào?
Link xem trực tiếp Inter Milan vs Sheriff cụp C1 châu Âu 2021/22 sống đâu?
Link xem thẳng Inter Milan vs Sheriff hớt tóc C1 châu Âu 2021/22 ở đâu?
5h trước Inter Milan
Link xem trực tiếp đá bóng Inter Milan vs Sheriff cụp C1 châu Âu 2021/2022 làm việc đâu? Trực tuyến công dụng Inter Milan vs Sheriff chiếu bên trên kênh nào?
Link xem thẳng Club Brugge vs Man city Cúp C1 châu Âu 2021/22 từ bây giờ 19/10
Link xem thẳng Club Brugge vs Man thành phố Cúp C1 châu Âu 2021/22 hôm nay 19/10
7h trước Man city
Link xem trực tiếp đá bóng Club Brugge vs Man city 23h45 hôm nay 19/10. Coi trực tuyến tác dụng Club Brugge vs Manchester city kênh sóng nào?
7h trước Liverpool Real Madrid Borussia Dortmund PSG Atletico Madrid Inter Milan AC Milan Man city
Thông tin thời gian, địa điểm, liên kết xem trực tiếp quắp C1 châu Âu 2021/22 hôm nay 19/10. Trần thuật trực đường KQBĐ cúp C1 rạng sáng mai bên trên kênh nào?
Mohamed Salah hoan hỉ tột đỉnh, Liverpool "đòi nợ" Atletico Madrid đầy kịch tính
Mohamed Salah thăng hoa tột đỉnh, Liverpool "đòi nợ" Atletico Madrid đầy kịch tính
12h trước Liverpool Atletico Madrid
Ở trận đấu thân Atletico vs Liverpool tại lượt trận vật dụng 3 vòng bảng Champions League 2021/22, cú đúp của Mohamed Salah thuộc bàn chiến thắng của Neby Keita đã giúp đại diện nước Anh ra về với 3 điểm. ở bên cạnh đó, Liverpool vững đá quý ngôi đầu bảng B với 9 điểm sau 3 trận.
Mbappe gật đầu "nhường" sân khấu mang lại Messi, PSG vượt mặt Leipzig
Mbappe đồng ý "nhường" sân khấu cho Messi, PSG vượt mặt Leipzig
12h trước PSG Leipzig
Lẽ ra huyền thoại người Argentina đã không thể đạt được cú đúp để mang PSG tới thành công chung cuộc 3-2 trên sân nhà tại lượt trang bị 3 vòng bảng Champions League 2021/22 trường hợp như Mbappe cần thiết hiện niềm tin đồng team tuyệt vời.
Paris Saint-Germain | 3 - 2 | Leipzig |
Atletico | 2 - 3 | Liverpool |
FC Porto | 1 - 0 | AC Milan |
Inter Milan | 3 - 1 | FC Sheriff |
Shakhtar Donetsk | 0 - 5 | Real Madrid |
Ajax | 4 - 0 | Dortmund |
Barcelona | 23:45 | Dynamo Kyiv |
FC Salzburg | 23:45 | Wolfsburg |
Bristol đô thị | 1 - 2 | Nottingham Forest |
Derby County | 2 - 2 | Luton Town |
Queens Park | 1 - 0 | Blackburn Rovers |
Sheffield United | 1 - 2 | Millwall |
Stoke đô thị | 0 - 1 | Bournemouth |
Spartak Moscow | 21:30 | Leicester |
Buxton | 3 - 1 | Kettering Town |
FC Halifax Town | 1 - 0 | Pontefract Collieries |
Folkestone Invicta | 2 - 3 | Eastleigh |
Gateshead FC | 3 - 2 | Marske United |
Guiseley | 2 - 1 | Brackley Town |
Hayes và Yeading United | 2 - 2 | Dorking Wanderers |
Morpeth Town AFC | 1 - 3 | York city |
Notts County | 4 - 0 | Tamworth |
St.Albans | 1 - 1 | Corinthian Casuals |
Stratford Town | 3 - 2 | Boston United |
Weymouth | 1 - 1 | Yeovil Town |
Wrexham | 2 - 0 | Marine |
Yate Town | 0 - 0 Hoãn | Dover |
Club Atletico Platense | 1 - 1 | Rosario Central |
Union | 1 - 1 | Racing Club |
Patronato de Parana | 3 - 3 | Defensa y Justicia |
Central Cordoba de Santiago | 07:15 | Velez Sarsfield |
Cartagena | 1 - 0 | Sporting Gijon |
Huesca | 0 - 0 | Malaga |
Tenerife | 0 - 1 | Eibar |
Londrina EC | 0 - 0 | Goias |
Coritiba | 07:30 | Sampaio Correa |
Lamontville Golden Arrows | 20:30 | Mamelodi Sundowns FC |
Lamontville Golden Arrows | 22:00 | Mamelodi Sundowns FC |
Maritzburg United | 22:00 | Orlando Pirates |
TS Galaxy | 22:00 | AmaZulu FC |
Tshakhuma FC | 22:00 | Bloemfontein Celtic |
Marumo Gallants | 22:00 | Bloemfontein Celtic |
Marumo Gallants | 22:00 | Royal AM |
Maritzburg United | 22:30 | Orlando Pirates |
Hungry Lions FC | 20:30 | Richards cất cánh |
Al Nassr FC | 1 - 2 | Al Hilal |
Ulsan Hyundai | 17:00 | Pohang Steelers |
Audax Italiano | 0 - 3 | Atletico Nublense |
O'Higgins | 0 - 0 | Melipilla |
Deportes Santa Cruz | 1 - 0 | Rangers |
Universidad de Concepcion | 0 - 0 | Barnechea |
Deportes Iquique | 1 - 0 | Union San Felipe |
Barito Putera | 20:30 | PSIS |
C.S. Cartagines | 1 - 0 | Sporting San Jose |
Arsenal Dzerzhinsk | 22:00 | FC Krumkachy Minsk |
Queretaro FC | 1 - 0 | Monterrey |
Puebla | 0 - 0 | Mazatlan FC |
CF America | 0 - 0 | Santos |
Atlas | 09:05 | Cruz Azul |
Raya2 Expansion | 0 - 1 | Leones Negros |
Venados FC | 0 - 0 | Mineros de Zacatecas |
Pumas Tabasco | 09:05 | Cancun FC |
Rijeka | 0 - 0 Hoãn | NK Lokomotiva |
Ararat Armenia | 20:00 | Alashkert FC |
Pyunik | 20:00 | BKMA |
Olimpik Donetsk | 0 - 0 Hoãn | VPK-Ahro Shevchenkivka |
FC Obolon Kiev | 0 - 0 Hoãn | FC Avanhard Kramatorsk |
Kolding IF | 2 - 2 | Nykoebing FC |
Parnu JK Vaprus | 0 - 0 Hoãn | Tammeka |
FCI Levadia | 0 - 0 Dừng | TJK Legion |
Paide Linnameeskond U21 | 23:00 | Tartu JK Welco |
Flora Tallinn U21 | 23:00 | FC Elva |
TB Tvoeroyri | 0 - 0 Hoãn | EB/Streymur |
Falkenbergs FF | 1 - 4 | Helsingborg |
Landskrona BoIS | 2 - 0 | Joenkoepings Soedra |
Hudiksvalls FF | 0 - 0 Hoãn | Hammarby |
Hudiksvalls FF | 22:00 | Hammarby IF |
Samtredia | 17:30 | FC Shukura Kobuleti |
FC Samgurali Tskhaltubo | 17:30 | FC Telavi |
Torpedo Kutaisi | 19:30 | Saburtalo |
Dinamo Batumi | 21:30 | Dinamo Tbilisi |
Lokomotivi Tbilisi | 23:30 | Dila Gori |
Aqvital FC Csakvar | 23:00 | Szolnok |
FC Petrzalka 1898 | 19:30 | FC STK 1914 Samorin |
OFK Banik Lehota Pod Vtacnikom | 20:00 | FK Pohronie |
Macva Sabac | 0 - 0 Hoãn | Zlatibor |
Polkowice | 23:00 | Puszcza Niepolomice |
Faetano | 0 - 1 | San Giovanni |
Borac Banja Luka | 0 - 0 Hoãn | FK Tuzla đô thị |
Arsenal | 2 - 2 | Crystal Palace |
Club Brugge | 1 - 5 | Man city |
Besiktas | 1 - 4 | Sporting |
Alaves | 0 - 1 | Betis |
Espanyol | 2 - 0 | Cadiz |
Venezia | 1 - 0 | Fiorentina |
Celtic | 2 - 0 | Ferencvaros |
Nimes | 0 - 2 | AC Ajaccio |
Sao Paulo | 1 - 0 | Corinthians |
Alanyaspor | 6 - 3 | Kayserispor |
Hatayspor | 2 - 1 | Gaziantep FK |
Vila Nova | 0 - 0 | CRB |
Marumo Gallants | 2 - 2 | Royal AM |
TS Galaxy | 0 - 1 | AmaZulu FC |
Istanbulspor | 1 - 0 | Tuzlaspor |
FC Volendam | 1 - 0 | NAC Breda |
Jong AZ Alkmaar | 1 - 1 | Jong Ajax |
Jong FC Utrecht | 1 - 2 | Roda JC Kerkrade |
Jong PSV | 2 - 3 | Telstar |
Coquimbo Unido | 1 - 1 | Deportes Temuco |
CSKA 1948 | 1 - 0 | Beroe |
Cangzhou Mighty Lions | 1 - 3 | Shenzhen FC |
Shaanxi Changan | 1 - 2 | Shanghai Port |
Wuhan | 4 - 0 | Qingdao |
Chengdu Rongcheng | 1 - 2 | Sichuan Jiuniu |
Lokomotiv Plovdiv | 2 - 1 | Pirin Blagoevgrad |
CSKA 1948 II | 2 - 0 | FK Septemvri Simitli |
AGF | 1 - 0 | AaB |
Flora Tallinn | 0 - 0 Dừng | Tulevik Viljandi |
Paide Linnameeskond | 0 - 0 Dừng | Parnu JK Vaprus |
Tammeka | 0 - 0 Dừng | FC Kuressaare |
Djurgaarden | 0 - 3 | Elfsborg |
Haecken | 00:00 | IFK Norrkoeping |
Djurgaarden | 00:00 | IF Elfsborg |
Haecken | 5 - 0 | Norrkoeping |
BK Haecken | 00:00 | IFK Norrkoeping |
Djurgaarden IF | 00:00 | IF Elfsborg |
Oesters IF | 3 - 2 | Vasalunds IF |
Orgryte | 2 - 2 | Trelleborgs FF |
GIF Sundsvall | 3 - 0 | Akropolis IF |
Vasas Budapest | 1 - 0 | III Keruleti TVE |
MFk Kezmarok | 0 - 3 | Skalica |
Shamrock Rovers | 1 - 1 | Bohemian FC |
CS Universitatea Craiova | 5 - 0 | FC Academica Clinceni |
Jagiellonia Bialystok | 1 - 1 | Radomiak Radom |
Resovia | 0 - 2 | Miedz Legnica |